งานทำบุญตักบาตรถนนสายวัฒนธรรมนำสู่ศีลทานและการสงเคราะห์ ครั้งที่ 8
วันจันทร์, 25 มีนาคม 2567 13:08
วันจันทร์ ที่ 25 มีนาคม 2567 เวลา 07.00น. ณ วัดป่าหนองยาว
นายประมินทร์ สาระพันธ์ ปลัดฝ่ายงานปกครองอำเภอเดชอุดม ปฏิบัติหน้าที่แทน นายอำเภอเดชอุดม ให้เกียรติเป็นประธานในงานทำบุญตักบาตรถนนสายวัฒนธรรมนำสู่ศีลทานและการสงเคราะห์ ครั้งที่ 8 เนื่องในวโรกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ ของพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวรัชกาลที่ 10
โดยมี นายอุดร แก่นจันทร์ นายกเทศมนตรีตำบลโพนงาม คณะบริหารเทศบาลตำบลโพนงาม กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน หัวหน้าส่วนราชการ อสม. อปพร. และประชาชนในพื้นที่ตำบลโพนงามและพื้นที่ใกล้เคียงร่วมกิจกรรมดังกล่าว
View the embedded image gallery online at:
https://phonngammuni.go.th/news/activity-news/item/1144-a9#sigProGalleria71d8c2c85e
https://phonngammuni.go.th/news/activity-news/item/1144-a9#sigProGalleria71d8c2c85e
แสดงความคิดเห็น
***กรุณาแสดงความคิดเห็น ด้วยความสุภาพ เคารพต่อสิทธิของผู้อื่น ไม่ละเมิดต่อกฎหมาย และศีลธรรมอันดีของสังคม